Đường dây tiếp nhận những thông tin bất cập trong ngành Y
  • 0973 306 306
  • duongdaynongyte@gmail.com

,

Dị ứng thuốc

Bac-si-tu-van_bi-di-ung-thuoc-khang-sinh-moi-bi-tham-den-phai-lam-sao

0384***646

Bị dị ứng thuốc kháng sinh môi bị thâm đen phải làm sao?

Em 24 là nam bị dị ứng thuốc kháng sinh môi bị thâm đen em có uống thuốc nhưng cug không thấy het bác sĩ tu van giup em với.

Bị dị ứng thuốc kháng sinh môi bị thâm đen phải làm sao?  

BS. Nguyễn Thị Hòa - Bác sĩ đa khoa - Bệnh viện đa khoa Đống Đa

Bị dị ứng thuốc kháng sinh môi bị thâm đen phải làm sao?

Chào bạn! Bạn nên đi khám chuyên khoa da liễu để bác sỹ xem xét cụ thể xem nguyên nhân môi thâm đen là do thuốc hay bệnh lý khác mới tư vân được hướng can thiệp điều trị hiệu quả nhé. Chúc bạn sức khỏe!

Cảm ơn-  11/02 Đánh giá câu trả lời của chuyên gia: Rất hữu ích (0)   -  Hữu ích (0)   -  Bình thường (0)    

Có 0 người cảm ơn chủ đề này

Tổng biên tập: Thầy thuốc ưu tú BS.Trần Sĩ Tuấn