Đường dây tiếp nhận những thông tin bất cập trong ngành Y
  • 0973 306 306
  • duongdaynongyte@gmail.com

,

Dị ứng thuốc

Bac-si-tu-van_bi-di-ung-voi-thuoc-khang-sinh-va-giam-dau-moi-lan-uong-vao-la-mat-mui-noi-mun-ngua-va-rat

0962***628

Bị dị ứng với thuốc kháng sinh và giảm đau, mỗi lần uống vào là mặt mũi nổi mụn ngứa và rát

Chào bác sĩ, cho em hỏi, em bị dị ứng với thuốc kháng sinh và giảm đau, mỗi lần uống vào là mặt mũi nổi mụn ngứa và rát. bác sĩ cho em hỏi cách điều trị với ạ. bác sĩ cho em hỏi nữa là em bị ốm ho và sốt thì có cách nào chữa được mà khôngdùng thuốc kháng sinh không ạ, em xin cảm ơn.

Bị dị ứng với thuốc kháng sinh và giảm đau, mỗi lần uống vào là mặt mũi nổi mụn ngứa và rát  

Sống Khỏe

Bị dị ứng với thuốc kháng sinh và giảm đau, mỗi lần uống vào là mặt mũi nổi mụn ngứa và rát

Chào bạn! Tốt nhất bạn nên đến bệnh viện khám trực tiếp. Tại bệnh viện, các chuyên gia, bác sĩ tư vấn hoặc làm thêm các xét nghiệm để chẩn đoán bệnh chính xác nhất. Chúc bạn sức khỏe

Cảm ơn-  12/08 Đánh giá câu trả lời của chuyên gia: Rất hữu ích (0)   -  Hữu ích (0)   -  Bình thường (0)    

Có 0 người cảm ơn chủ đề này

Tổng biên tập: Thầy thuốc ưu tú BS.Trần Sĩ Tuấn